Tìm kiếm nâng cao

1. Bán nhà vị trí đẹp HXT Gò Xoài quận Bình Tân 5 x 12- 4T BTCT hơn 5 tỷ

Biệt thự mini Gò Xoài – Bình Tân,60m2 – 4tầng- 4PN chỉ 5.x tỷ thương lượng - Hẻm nhựa 6m xe hơi ngủ trong nhà - Ngang 5m bề thế , sổ vuông đẹp - Phòng khách rộng,4PN, 5 WC, nội thất hiện đại - Nhà C
5,800,000,000đ bởi phucnguyen1820 trong Bất Động Sản ngày gửi 23:11 08-08-2023

2. Bán nhà 46m2 phố Thụy Khuê, Tây Hồ 12 ngủ Doanh thu 10%/năm 2 Ô tô

0989988659 CCMN – 12 PHÒNG KHÉP KÍN – 6 TẦNG - DOANH THU 10%/NĂM - Ô tô phi 10m phố Thụy Khuê, quận Tây Hồ. Nhà rẻ nhất khu vực 6.2 Tỷ - Vị trí chính giữa, 10m Ô tô phi phố Thụy Khuê, quận Tây
6,200,000,000đ bởi tranhoa0989988659 trong Bất Động Sản ngày gửi 08:45 04-08-2023

3. Bán nhà 45m2 phố Thụy Khuê, Tây Hồ 12 phòng Doanh thu 10%/năm 2 Ô tô

0989988659 CCMN – 12 PHÒNG KHÉP KÍN – 6 TẦNG - DÒNG TIỀN 10%/NĂM - 10m Ô tô phi phố Thụy Khuê, quận Tây Hồ. Giá thương lượng 6.3 Tỷ - Vị trí siêu đẹp, Ô tô tránh 10m phố Thụy Khuê, quận Tây Hồ
6,300,000,000đ bởi choa0989988659 trong Bất Động Sản ngày gửi 07:04 04-08-2023

4. Nhà phố chính chủ gấp bán Hà Huy Giáp Quận 12 54m chỉ hơn 6 tỉ TL

Nhà phố chính chủ ở ngay hẻm 275 Hà Huy Giáp Thạnh Lộc Quận 12 ( hẻm xe hơi thông ) ( Nhà như hình đăng ) Gia chủ hiền lành vui vẻ rất tôn trọng môi giới Hà Huy Giáp Quận 12 mà cứ ngỡ Gò Vấp DT 54m
6,600,000,000đ bởi giathanh0702 trong Bất Động Sản ngày gửi 16:07 02-08-2023

5. Bán nhà hẻm 5m Thoại Ngọc Hầu quận Tân Phú 4 x 12 -3T BTCT chỉ 4.xx

THOẠI NGỌC HẦU - HẺM XE HƠI THÔNG TỨ TUNG - NHÀ 3 TẦNG ĐÚC BTCT 4x12m -VỊ TRÍ HẺM ĐẸP - DÂN TRÍ CAO - 4.xx .TỶ TL + Kết cấu BTCT, 1 Trệt 2 lầu có 4 PN, 1 Phòng Thờ, 1PK, 1 Bếp , Ban công, giếng trời.
4,900,000,000đ bởi thanhphuc7772 trong Bất Động Sản ngày gửi 02:58 30-07-2023

6. BÁN NHÀ 3 TẦNG 7 X 12, TÌNH LỘ 10, BÌNH TRỊ ĐÔNG , BÌNH TÂN, NHỈNH 6

️ BÁN NHÀ 3 TẦNG 7 X 12, TÌNH LỘ 10, BÌNH TRỊ ĐÔNG , BÌNH TÂN, NHỈNH 6 TỶ Diện tích: 100m2 (7 x 12) xây full 100%, vuông vức cực đẹp, không lỗi phong thủy, 3 mặt thông thoáng. KC: 4 lầu BTCT: 1Trệt, 2
2,700,000,000đ bởi sang8888 trong Bất Động Sản ngày gửi 19:24 23-07-2023

7. Bán nhà hxh 1/ sát mặt tiền lê đức thọ p17 gv -DT 7x18,GIÁ 12 TỶ TL

Bán nhà hxh 1/ sát mặt tiền lê đức thọ p17 gv -DT 7x18 nở hậu tài lộc -Nhà cấp 4 tiện xây mới,thích hợp xây CHDV -Hẻm xe hơi.an ninh khu vực -vị trí trung tâm sầm uất.gần khu chợ căn cứ 26 -sát bên 2
12,000,000,000đ bởi dungle84bds trong Bất Động Sản ngày gửi 13:19 13-07-2023

8. Bán 5 tầng mặt tiền đường số 4 KDC Bình Đăng, P6, Q.8 giá 12 tỷ

Bán 5 tầng mặt tiền đường số 4 KDC Bình Đăng, P6, Q.8 giá 12 tỷ + Diện tích: 4 x 16.3m + Hiện trạng: Nhà xây dựng kiên cố, trệt, lửng, 3 lầu, 11 phòng, 11 wc, THĐD 3m. + Vị Trí: Mặt tiền đường nội bộ
12,000,000,000đ bởi quitamdien trong Bất Động Sản ngày gửi 05:30 11-07-2023

9. Hẻm nhựa 3m thẳng 1 trục, Trần Mai Ninh P.12 Tân Bình 55m Sổ đẹp vuông

[LEFT]Hẻm nhựa 3m thẳng 1 trục, Trần Mai Ninh P.12 Tân Bình 55m (4m x 14,6m) Sổ đẹp vuông, Hoàn Công, ️Mô tả. + Nhà mới ở liền có kết cấu 1 trệt 2 lầu ban công thoáng mát, giếng trời, 3PN, 4WC, Phò
6,950,000,000đ bởi 0986280942 trong Bất Động Sản ngày gửi 14:21 24-06-2023

10. Chủ gấp bán nhà quận 12 dt 64m2 - 4 tầng xe hơi ngủ trong nhà chỉ hơn

[LEFT](QUẬN 12) GIẢM SỐC 579 TRIỆU. GIÁ MỚI 4 TỶ 399TR ======******====== NHÀ MỚI ĐẸP - NỘI THẤT XỊN SÒ - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - SỔ ĐẸP VUÔNG VỨC. Diện tích: 4x14 Thiết kế gồm 4 tầng có 4pn, phòng
4,399,000,000đ bởi xuannguyeen1209 trong Bất Động Sản ngày gửi 13:32 24-06-2023

11. Nhà 1T2L 5x16 hẻm 7m 1/ Tân Thới Hiệp 7, đối diện CA Quận 12 chỉ hơn

✅ VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, AN NINH TUYỆT ĐỐI. ✅ Hẻm 7m 1/ Tân Thới Hiệp 7 (Trương Thị Hoa), F TTH, Q12. ✅ Dt 5 x 16 sổ đủ 80m2 không lộ giới. ✅ Nhà trệt 2 lầu sân thượng, 4PN khép kín, 5wc, phòng khách, bếp, g
5,800,000,000đ bởi dungle84bds trong Bất Động Sản ngày gửi 22:59 23-06-2023

12. Bán Nhà 3 Lầu Hẻm 1 Sẹc Số 16 Đường Số 12, Tam Bình - Thành Phố Thủ

- NHÀ TAM BÌNH - Chủ Gửi - Giá: 7 tỷ thương lượng ——— Bán Nhà 3 Lầu Hẻm 1 Sẹc Số 16 Đường Số 12, Tam Bình - Thành Phố Thủ Đức - Hẻm 5m ô tô ra vào vô tư, sát mặt tiền đường 12 Tam Bình. - Diện tích:
7,000,000,000đ bởi richrealmochoa trong Bất Động Sản ngày gửi 07:18 18-06-2023

13. Kẹt vốn chủ bán lỗ 1 tỷ lô đất biệt thự Vườn Lài, An Phú Đông, Quận 12

[LEFT][LEFT]Kẹt vốn chủ bán lỗ 1 tỷ lô đất biệt thự Vườn Lài, An Phú Đông, Quận 12... Giá còn 7.8 tỷ, bớt lộc.[/LEFT] - Hướng Đông Nam, Đông tứ trạch, mát mẻ - vượng khí - Lô đất Biệt Thự, đẹp vuông v
7,800,000,000đ bởi nguyenson1209 trong Bất Động Sản ngày gửi 07:32 16-06-2023

14. Bán đất nền Xuân Phú- Ea Kar 12 lô đất đón đầu eakar lên thị xã trước

Bán đất nền Xuân Phú- Ea Kar 12 lô đất đón đầu eakar lên thị xã trước năm 2025 - Lô 12x50 giá 159tr, nở hậu, sẳn 100TC - Lô 8x50 giá 159tr, nở hậu, sẳn 60TC - Lô 6x50 giá 129tr, nở hậu, sẳn 60TC - Lô
129,000,000đ bởi 0945372932 trong Bất Động Sản ngày gửi 02:05 15-06-2023

15. Bán tòa nhà Nhân Mỹ-Mỹ Đình 8 tầng giá 12.x tỷ. tầng cho thuê gần

Phỗ Mỹ Đình 80m2 xây 7 tầng, mặt tiền 4.5 m giá 12.5 tỷ Nam Từ Liêm Hà Nội + Nhà toạ lạc trong khu vực rất sầm uất của Mỹ Đình, phân khúc khách hàng cao cấp rất nhiều. + Sở hữu vị trí lô góc đắc địa,
12,500,000,000đ bởi bdsdongtien444 trong Bất Động Sản ngày gửi 14:16 13-06-2023

16. Mặt tiền Tân Thới Hiệp 14, Q.12 dt 8x25 tặng nhà trệt lửng chỉ 62tr/m2

++ Bán đất tặng nhà mặt tiền Đường Tân Thới Hiệp 14, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12 ++ Diện tích 8x25 sd thực tế 200m2, sổ 190m2 đã trừ hết lộ giới. ++ Hiện trạng nhà trệt lửng trống suốt đang cho thuê
12,400,000,000đ bởi dungle84bds trong Bất Động Sản ngày gửi 23:10 12-06-2023

17. CT Cho thuê căn hộ khép kín 30 đên 50M full nội thất Văn cao giá 12

- Cho thuê căn hộ Văn Cao Đằng Lâm Hải An - Địa chỉ: Văn Cao- Đằng Lâm- Hải An- Hải Phòng. - Diện tích 30- 50m2 - Căn hộ cao cấp, đầy đủ nội thất sang trọng - Dịch vụ: Giặt đồ, dọn phòng 5 lần/ tu
12,000,000đ bởi levantho556 trong Bất Động Sản ngày gửi 07:53 12-06-2023

18. Bán nhà 85m2 phố Âu Cơ, Tây Hồ Dòng tiền 12 phòng 10m Ô tô dừng đỗ

0989988659 Nhà thiết kế Hiện đại Khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn. Dòng tiền khủng, 12 phòng ngủ, 10m Ô tô dừng đỗ phố Âu Cơ, quận Tây Hồ. Nội thất Sang trọng, Chùm đèn pha lê Tiệp khắc, Vệ sinh Tot
7,100,000,000đ bởi quynhhoa0989988659 trong Bất Động Sản ngày gửi 06:41 12-06-2023

19. Bán căn nhà 86m2 phố Âu Cơ, Tây Hồ Chủ tự xây 12 phòng ngủ 10m 2 Ô tô

0981988659 Nhà thiết kế Hiện đại Bê tông cốt thép cực kỳ chắc chắn. Dòng tiền, 12 phòng, 2 Ô tô tránh 10m phố Âu Cơ, quận Tây Hồ. Nội thất toàn bộ gỗ lim Lào nguyên khối, Ở cực sướng. Chỉ cần khách th
7,100,000,000đ bởi tayho0981988659 trong Bất Động Sản ngày gửi 06:41 12-06-2023

20. CHO THUÊ NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN, NGAY CHỢ NGÃ TƯ GA TRUNG TÂM QUẬN 12

CHO THUÊ NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN, NGAY CHỢ NGÃ TƯ GA TRUNG TÂM QUẬN 12 Địa chỉ: Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh Diện tích: 9x18m=162m2 – Kết cấu nhà cấp 4, trống suốt, có wc
21,000,000đ bởi chinhchu6868 trong Bất Động Sản ngày gửi 03:20 02-06-2023