Tìm kiếm nâng cao

1. Bán căn hộ 3 PN dự án Thảo Điền Pearl - LH 0906733395

Cần sang nhượng 1 số căn hộ Thảo Điền Pearl, quận 2, căn hộ 3 phòng ngủ, diện tích 137m2. Tiện ích: Gần siêu thị, Parkson, BigC, Lotte Cinema, nhà hàng, chợ, trường học quốc tế, Nằm gần tuyến tàu cao
5,400,000,000đ bởi 0906733395 trong Bất Động Sản ngày gửi 07:39 10-03-2016

2. Ưu đãi tháng 3 lên tới 20 triệu đồng khi mua xe Samco Felix

Công ty cổ phần quốc tế HMT VIET NAM là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực sản xuất và phân phối các lại xe thương mại. Triết khấu ngay 30.000.000 VNĐ khi mua xe Samco Felix 29/34 ghế ngồ
2,000,000,000đ bởi HMT VIET NAM trong Xe 4 bánh và Cho thuê ngày gửi 04:49 10-03-2016

3. Cần bán 3 lô đất vị trí đẹp,gần sông Hàn TTTP,giá rẽ 7tr/m2.

1/ Lô đất mặt tiền đường Nhất Chi Mai- Cẩm Lệ Gần trường, gần chợ, bệnh viên, trường học, dân cư đông đúc. DT: 125m2 (5*25) Gía rẽ: 7 tr/m2. 2/ Lô biệt thự 2 mặt tiền, vị trí kiêu sa đẳng cấp gầ
0.0đ bởi Tôn Trung trong Bất Động Sản ngày gửi 04:20 08-03-2016

4. Share lại 3 cái đồng hồ nữ cực xinh chính Hãng

Done. Thank all.
2,600,000đ bởi noeverything trong Đồng hồ - Phụ Kiện ngày gửi 15:26 07-03-2016

5. Bán tivi LED hiệu Sony vừa mua vào ngày 5/3/2016 tại điện máy xanh.

Chi tiết tivi bạn có thể xem qua đây: -kdl-32r300c Mình mới mua được 2 ngày kể từ thời điểm mình đăng tin này, nên hàng còn mới 99,99% còn nguyên tất cả những hỗ trợ từ điện máy xanh, như bão hành, đ
5,500,000đ bởi Đỗ Hồng Sang trong Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh ngày gửi 04:26 07-03-2016

6. Hoa hồng mạ vàng 24K dành cho 8/3 chỉ 250K

Hoa hồng mạ vàng 24K, một món quà đầy ý nghĩa và sang trọng cho dịp 8/3 để dành tặng cho người phụ nữ mà bạn yêu thương. giá chỉ 250K( 1 hoa + 1 hộp + 1 túi xách ) Hotline : 01686.020.207 Đ/c : 783/29
250,000đ bởi hoangdo trong Linh tinh ngày gửi 03:05 06-03-2016

7. TUẦN LỄ VÀNG - NGẬP TRÀN QUÀ TẶNG 8/3 tại Showroom Alo360

Chào mừng ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3 - sự kiện trọng đại và ý nghĩa cả thế giới tôn vinh phái đẹp, Alo360 gửi tới Quý khách hàng chương trình Khuyến mãi Đặc biệt hấp dẫn nhân ngày 8/3 năm nay. -alo360_k
140,000đ bởi Điện gia dụng ArirangLife trong Thời Trang - Mỹ Phẩm ngày gửi 03:24 04-03-2016

8. Iphone 5 - 5 s; 6 -6s, ipad mini 3 - mini 4

Hàng đang có : - Iphone 5 mới 99%, den trang, 16gb giá 3t7-; 32gb giá 3t8 - Iphone 5s mới 99% màu xám trắng đồng giá loại 16gb giá 4t7, màu vàng giá 5t1 - iphone 6 - 16gb xám trắng giá 9t5, đặ
3,800,000đ bởi tuankiet_vn_1982 trong Máy Tính Bảng Và Phụ Kiện ngày gửi 02:43 04-03-2016

9. iPad 4 16gb trắng, bảo hành trọn đời, 1 đổi 1 trong 3 ngày liền

Cần cho đi gấp iPad 4 16gb trắng, còn mới toanh, (đương nhiên là vẫn phải có vài vết dăm theo thời gian nhưng không đáng kể) Nay cần cho đi gấp để đổi lên dòng mới hơn với giá 5.500k 526/1 Lê Hồng Ph
5,500,000đ bởi namkhanh1704 trong Máy Tính Bảng Và Phụ Kiện ngày gửi 11:00 02-03-2016

10. Exciter 135 RC trắng xám đỏ 3/2014 zin 100% mới leng keng.

Xong.................
35,500,000đ bởi Mobifone_4U_4me trong Xe 2 bánh ngày gửi 15:45 01-03-2016

11. Bán Biệt Thự sân vườn gần đường CMT8, Phường 13, Quận 3, Tp. HCM

Cần bán Biệt Thự sân vườn gần đường CMT8, Phường 13, Quận 3, Tp. HCM - gần Sân khấu Lan Anh (khoảng 500m). DT: 13,5m x 25m = 337,5m2 - Hình dạng vuông vức. CTXD gồm: Biệt thự Trệt & Trệt + Lầu (Đúc B